menu
[ Updated threads · New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » บทความที่น่าสนใจ » Webmaster » การกดแชร์ ไปที่ FACEBOOK และ ที่อื่นๆ (เอก SWCtv)
การกดแชร์ ไปที่ FACEBOOK และ ที่อื่นๆ

การกดแชร์ ไปที่ FACEBOOK และ ที่อื่นๆ ให้เอาเม้าท์ไปแตะ ที่เครื่องหมาย + SHARE อยู่ด้านขวา แล้วก็แชร์ได้เลยครับ
ขอบคุณที่เข้ามาที่นี่นะครับ บอกเพื่อนๆกันบ่อยๆนะครับ
เว้บนี้จะได้ไม่เงียบเหงา แล้วผมจะหาสิ่งดีๆมาบริการครับ  

Comments ()    

Forum » บทความที่น่าสนใจ » Webmaster » การกดแชร์ ไปที่ FACEBOOK และ ที่อื่นๆ (เอก SWCtv)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: