[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
Page 1 of 11
Forum » Talk to Day [คุยกันสนุกๆ ได้ทุกวัน] » เรื่องทั่วไป พูดคุยได้ ทุกเรื่อง เชิญเลยนะ » ยินดีต้อนรับผู้สนใจทุกคน (โดยเอก SWCtv)
ยินดีต้อนรับผู้สนใจทุกคน

วันนี้ ก็เหมือนกับทุกวัน ที่ผมจะต้องออกไปทำงาน วันนี้มีคิวถ่ายทำตอนบ่าย ตอนนี้ว่าง
ก็เลยเข้ามาเขียนเรื่องราวในเว็บบอร์ดตัวเองซะหน่อย สำหรับเพื่อนๆ น้องๆ ที่เข้ามาอ่าน เข้ามาชม

ผมก็อยากทราบครับว่า รู้จักเว็บ SWCtv ได้อย่างไร และมีความคิดอย่างไรบ้างเกี่ยวกับเนื้อหาในเว็บ
อยากให้เป็นแบบไหน อยากให้มีรายการแบบใดบ้าง แนะนำ หรือมาพูดคุยกันได้นะครับ

เพราะอย่างน้อยผมก็จะได้รู้ไงครับว่า เว็บ SWCtv จะเดินไปทางใด ตามความคิดผมนะ อยากให้เว็บนี้
เป็นอีกแห่งหนึ่งที่มีแฟนประจำ เข้ามาพูดคุยกัน ร่วมกันทำให้เว็บนี้ มีเนื้อหา และน่าสนใจ ลำพังผมคนเดียว
ก็คงจะดูแลได้ไม่ทั่วถึง แต่ก็พยายามทำให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ ผมมีความคิดมากมาย ที่อยากจะทำ
ก็ลองทำมาหลายอย่าง บางทีก็ดี บางทีก็ไม่ดี

ผมเชื่อว่าทุกคนมีความฝัน หากอยากสร้างฝันให้เป็นจริง ผมก็สามารถช่วยได้ครับ แม้จะเป็นเพียงจุดเริ่มต้นเล็กๆ
แต่คุณก็ได้เริ่มต้นแล้ว และได้ลอง ว่าในสิ่งที่ตัวคุณอยากทำนั้น ทำได้หรือเปล่า แต่ถ้าได้มาลองแล้ว ไม่ชอบไม่ใช่
นั่นก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง เพราะคุณก็ได้ลองทำแล้ว ยังดีกว่าที่ ยังไม่ได้ลองทำเลย แล้วรอ มันก็แค่นั้นครับ ไม่มีอะไร แล้วก็เลิกไป

ผมก็ดีใจครับที่มีน้องๆ หลายคนติดต่อเข้ามา แต่ถ้าจะให้ดี อยากให้น้องๆเข้ามาสร้างโปรไฟล์ตัวเองในเว็บครับ
ยังมีเพื้นที่เหลือให้น้องๆมาใช้ และช่วยๆกันแชร์ข้อมูลออกไป จะได้มีคนรู้จัก เว็บ SWCtv มากขึ้น
และรู้จักตัวน้องๆมากขึ้นตามไปด้วย เหมือนเป็นการส่งเสริมกันและกัน ฝากเลยนะ สำหรับน้องๆพิธีกรเก่าๆ หรือ
เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ เข้ามาสร้างโปรไฟล์ตัวเองได้นะ

ผมเปิดคอลั้มไว้ให้แล้ว รวมถึงทีมงานทุกคนที่เคยร่วมงานกันมา เอาผลงานของตัวเองมารวบรวมไว้ที่นี่ก็ได้ครับ
ถ้าวันข้างหน้ามีงานเข้ามาเราก็จะได้ร่วมงานกันเรื่อยๆ ขอบคุณครับ ที่เข้ามาอ่าน เข้ามาชมคลิปรายการต่างๆ
ชมแล้ว แนะนำติชมหน่อยก็ได้นะครับ คนทำงานจะได้รู้ว่า ตัวเองต้องปรับปรุงการทำงานอย่างไรบ้าง
เพื่อให้งานออกมาดีขึ้นเรื่อยๆ นั่นแหละเป็นกำลังใจส่วนหนึ่ง ที่จะทำให้เราก้าวต่อไปได้อย่างมีกำลังใจ
และสร้างสรรค์งานให้ออกมาอย่างต่อเนื่อง

หากคุณเป็นผู้สนับสนุน และอยากให้เว็บ SWCtv ก้าวหน้าต่อไป และอยู่ไปได้นานๆ ก็ติดต่อเข้ามาได้นะครับ
เข้าไปอ่านตรง ลงโฆษณา ก็ได้ครับ ยินดีเป็นอย่างมากครับ ก้าวไปข้างหน้าด้วยกัน
คุณช่วยเรา เราช่วยคุณ ขอบคุณครับ...

Comments ()    

Forum » Talk to Day [คุยกันสนุกๆ ได้ทุกวัน] » เรื่องทั่วไป พูดคุยได้ ทุกเรื่อง เชิญเลยนะ » ยินดีต้อนรับผู้สนใจทุกคน (โดยเอก SWCtv)
Page 1 of 11
Search: