menu
[ Updated threads · New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » SWCtv GREET WORLD » โครงการ SWCtv Green World » ไปทำกิจกรรม เพื่อสังคมกันไหม (เสนอความคิดได้)
ไปทำกิจกรรม เพื่อสังคมกันไหม

ตามหัวข้อข้างบน เพื่อนๆที่มีจิตอาสา มีของ มีกำลังทัพย์ กำลังกาย และอยากทำกิจกรรมเพื่อสังคม ร่วมลดพลังงาน รักสิ่งแวดล้อม เข้ามาร่วมโครงการ SWCtv GREET WORLD ได้นะครับ ไปทำกิจกรรมกัน เพื่อนๆ สามารถแนะนำได้นะครับ ว่าจะไปที่ไหนกันดี รวมกันเป็นกลุ่ม สัก10-20 คน แล้วเดินทางไปทำกิจกรรมกัน ลองเสนอกันเข้ามานะครับ....

Comments ()    

Forum » SWCtv GREET WORLD » โครงการ SWCtv Green World » ไปทำกิจกรรม เพื่อสังคมกันไหม (เสนอความคิดได้)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: