[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
Page 1 of 212»
Forum » รายได้จากเน็ต » รายได้จากเว็บคลิก PTC » paidverts คัดลองข้อความ ได้เงิน (เอก SWCtv)
paidverts คัดลองข้อความ ได้เงิน

การหาเงินรูปแบบใหม่

กับการหาเงินโดยการคัดลอกข้อความ 3 ข้อความ และเข้าเว็บของผู้ที่ลงโฆษณา
ใช้เวลาดู 30 วินาที แค่นี้คุณก้ได้ตังแล้ว จะมีโฆษณา ส่งมาในโปรไฟล์ของคุณ ทุกวัน ประมาณ 30 ตัว
รวมเป้นเงิน สะสมประมาณ $0.02

นอกจากนี้ คุณยังได้ค่าแนะนำ 10% จากรายได้ของเค้า หาสมาชิกทั่วโลก มาทำงานแบบเดียวกับคุณ

สมัครเลย ไม่มีอะไรเสียครับ มีได้กับได้ครับ
สมัครที่ลิ้งนี้ https://www.paidverts.com/ref/saowachai

เมื่อสมัครแล้ว ให้คุณสะสมคะแนนก่อน สะสมของจุดโฆษณาโบนัส (BAP)

ต่อจากจากนั้น แลกเป็นเป้นเงินสะสม ต่อจากนั้น คุณจะได้เห็นป้ายโฆษณาที่มีจำนวนเงิน ให้คลิกเข้าชมทั้งหมด เพื่อรับเงินของคุน

Comments ()    

การคลิกป้ายสะสมคะแนน BAP และป้ายสะสมเงิน (จำนวนเงิน มากบ้าง น้อยบ้าง คลิกให้หมด เงินทั้นนั้น) คลิกแล้วจะมาที่รูปของโฆษณาแต่ละตัว เราต้อง คัดลอกข้อความ ด้านบน เอามาใส่ช่องข้างล่าง ให้ครบทั้ง 3 ช่อง แล้วคลิปป้ายสีเขียว

ต่อจากนั้น ให้กรอก ข้อความที่เห็นในช่อง เสร็จแล้ว รอเวลาที่วิ่งหยุดลง ให้เรากดที่ข้อความได้เลย แล้วก็ปิดหน้าต่างนี้ เป้นอันเสร็จ ได้รับเงินแล้ว ทำต่อไปเรื่อยจนหมด

Comments ()    

นี่คือ ยอดสะสมเงินของผมที่เริ่มทำวันแรก

ทางเว็บแจ้งว่า

พิสูจน์ให้ค่าโฆษณาผ่านข้อมูลโปรไฟล์ของคุณและการสะสมของจุดโฆษณาโบนัส (BAP) จะได้รับการโฆษณาเงินสดทุกวันที่จ่ายเงินให้คุณจาก 0.0005 $ ถึง $ 200 สำหรับ 30 วินาทีของเวลาของคุณ!

ถ้าคุณมีเงินซื้อโบนัส BAP สะสมยิ่งเยอะยิ่งดี ผลที่ได้กลับมาจะเยอะขึ้น เช่น บางป้าย $0.0001 บางป้าย $0.001 บางป้าย $0.005 บางป้าย $10

ขอให้คุณสะสมเงินของคุณ ให้ได้มากๆนะครับ ทำตามที่ผมบอก ได้เงินอย่างแน่นอนครับ
หากคุณมีเงิน ก็ซื้อโบนัส BAP  แต่ถ้าไม่มีเงินซื้อ ก็สะสมคะแนน ป้ายละ 25 BAP ไปเรื่อยๆ

มาดูป้าย 25 BAP ของผมสะสมไว้มีเท่านี้ครับ

จากรูปด้านบน คือยอดสะสมคะแนนโบนัส 344 BAP ของผมนะครับ ข้อความด้านล่าง แจ้งมาว่า สามารถกด ดูโฆษณาได้อีก แต่ไดเงินน้อย ผมไม่กดครับ รอโฆษณาที่จะมาในวันพรุ่งนี้ดีกว่าครับ

แปลจากข้อความข้างบนครับ
ไม่มีโฆษณาจ่ายเงินที่มีอยู่ในขณะนี้มี กลับมาตรวจสอบในเวลาไม่กี่ชั่วโมงมาก!
หรือขอไมโครโฆษณาชุดนี้จะใช้ 50 BAP และให้คุณ 12 โฆษณาค่าต่ำเพื่อดู:

Comments ()    

Comments ()    

ดึจังเลยครับ มาอีก 3 ตัวแล้วครับ ตอนนี้เลย ดูเวลาที่ผมอัพเดจนะครับ วันที่ 19-05-58 เวลา 18.44 น.

Comments ()    

ดูจำนวนคนที่ได้รับเงินกันสิครับ คุรอยากได้บ้างไหมครับ ผมอยากได้ถึงทำครับ ตอนนี้ผมได้เยอะขึ้นมาอีกนิดแล้วครับ ดูจากรูปเงินด้านบนครับ โพสไป ทำไปครับ เรียลทามเลยนะครับ

สมัครเลยครับ อย่าช้าครับ แล้วแนะนำเพื่อนต่อเลยต่อเลย
สมัครตามลิ้งนี้ครับ https://www.paidverts.com/ref/saowachai

Comments ()    

แปลจากข้อความในรูปครับ

โฆษณากับ PaidVerts!

ที่สำคัญ!
โฆษณาซื้อจะไม่ทำให้คุณมีเงินใด ๆ กับ PaidVerts!
วิธีเดียวที่จะได้รับผ่านการมีปฏิสัมพันธ์กับโฆษณาที่กำหนดเป้าหมายการชำระเงินบัญชีของคุณ

โฆษณากลุ่ม: โฆษณาทุกแพ็ค (ราคาพื้นฐาน 1.05 $) ส่งมอบ:
50 ผู้ใช้เข้าชมได้ถึง 30 วินาทีในแต่ละหลังจากคัดลอก 3 บรรทัดของข้อความเกี่ยวกับข้อเสนอของคุณ พลัส 25x ด้านบนของหน้า 728 * 90 แสดงผลแบนเนอร์และ 100x 125 * 125 แบนเนอร์

การจราจรถูก: $ 0.10 ต่อการเข้าชมที่ไม่ซ้ำกัน .:
ผู้ใช้จะเยี่ยมชมเว็บไซต์ของคุณสำหรับ 15 วินาทีหลังจากพิมพ์ 1 เส้นของการคัดลอกและวางเกี่ยวกับข้อเสนอของคุณ รับประกันการจัดส่งภายใน 14days 100% ของผู้ใช้ที่ไม่ซ้ำกัน!

Comments ()    

เล่นเกม ก็สามารถสะสมโบนัสได้

ดูโฆษณาที่จะได้รับคะแนนโบนัสโฆษณา แล้วเล่นเกมที่มีคะแนนโบนัสโฆษณาของคุณที่จะเปิดไม่กี่เป็นจำนวนมาก!เพิ่มเติม BAP คุณสะสมมูลค่าที่สูงกว่าการจ่ายเงินโฆษณาบัญชีของคุณจะได้รับทุกวัน คุณจะได้รับโฆษณาให้จ่ายจนกว่า BAP ของคุณได้รับการบริโภค / กลายเป็นเงินจริง! จุดโฆษณาโบนัสทุกคนจะส่งมอบ $ 0.0005 ในโฆษณาเงินสดโดยเร็วที่สุด!

Comments ()    

เริ่มต้นของการหารายได้
ดู "BAP" โฆษณาจากหน้าโฆษณาการชำระเงินของคุณ คุณจะได้รับ 16 * 25BAP โฆษณาในแต่ละวันเซิร์ฟเวอร์จนกว่าคุณจะได้ดูโฆษณา 100 BAP ทั้งหมด และจากนั้นคุณจะได้รับ 8x 25 BAP โฆษณาในแต่ละวันเซิร์ฟเวอร์

นอกจากนี้ยังมีวิธีการที่จะได้รับฟรีคะแนนโบนัสโฆษณาดังกล่าวข้างต้น นอกจากนี้คุณยังจะได้รับคะแนนโบนัสโฆษณาโดยการซื้อโฆษณากับเราทุก $ 1.05 ของการโฆษณาจำนวนมากที่คุณจะซื้อจะเพิ่ม 3100 BAP ในบัญชีของคุณ

โบนัสคะแนนโฆษณา (BAP) เป็นหลักที่มีศักยภาพรายได้ของคุณเมื่อมันมาถึงการได้รับการจ่ายเงินโฆษณาจำนวนมาก หากคุณมี 1000 BAP แล้วคุณจะได้รับการจ่ายเงินโบนัสรวมเป็นเงินทั้งสิ้นโฆษณา $ 0.50 มูลค่าคลิกเร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ เป็นโฆษณาที่แต่ละคนจะถูกส่งไปยังบัญชีของคุณในปริมาณที่สอดคล้องกันของ BAP จะถูกหักทันที ที่ไม่เกี่ยวข้องไม่ว่าจะเป็นของคุณโต้ตอบ (และได้รับเงิน) ที่มีการโฆษณาหรือไม่

นอกจากนี้ยังทราบว่าถ้าคุณมี 1000 BAP แล้วที่มีศักยภาพรายได้ของคุณมี จำกัด /
ต่อยอดที่จะได้รับโฆษณาไม่เกิน 0.50 $ ค่า ... ดังนั้นถ้าคุณมีเพียง 1000
BAP และมีโฆษณา $ 1 จ่ายในการไหลเวียนของคุณจะไม่ได้ จะ elegible ที่จะได้รับเป็นที่จะต้องมี 2,000 BAP ที่จะได้รับการโฆษณาที่ ... ดังนั้น maintianing สมดุล BAP
ใหญ่เป็นกุญแจสำคัญที่จะได้รับค่าโฆษณาสูงสุด

BAP กลุ่ม / ระดับ:
นอกเหนือจากการสุ่ม +
การกำหนดเป้​​าหมายโฆษณาจ่ายในการไหลเวียนโดยทั่วไปมีปัญหาโฆษณาทุกวันที่
คุณจะมีโอกาสมากที่สุดที่จะได้รับค่าโฆษณาสูงสุดจำนวน BAP คุณมี ที่จะได้รับมากขึ้นในประเด็นการโฆษณารายวัน, ปีนกรุ๊ป BAP ด้านล่าง:

Comments ()    

ไม่มีโฆษณาจ่ายเงินที่มีอยู่ในขณะนี้มี กลับมาตรวจสอบในเวลาไม่กี่ชั่วโมงมาก!
(คุณสามารถขออีก 4 ชุดโฆษณาขนาดเล็กในวันพรุ่งนี้)

ยอดรายได้ที่ทำได้ในวันแรก วันนี้ครับ (19-05-58 เวลา 20.48 น.)

Comments ()    

มีโฆษณาเข้ามา เพิ่มอีกตรง  Paid Ads 35 ตัว

Comments ()    

แปลจากข้อความข้างบนครับ
หรือขอไมโครโฆษณาชุดนี้จะใช้ 50 BAP และให้คุณ 12 โฆษณาค่าต่ำเพื่อดู:

ตอนแรก ผมจะไม่กดดูนะครับ แต่ก็ขอลองดู เมือคลิกแล้ว
เป็นป้ายให้เราสะสมเงินครับ มีทั้งหมด 4 หน้านะครับ
ดูหมดแล้ว เป็นอันเสร็จ สำหรับการทำงาน แต่อาจมี โฆษณา เข้ามาอีกนะครับ เป็นแบบได้เงินครับ

Comments ()    

หน้าสรุปผลงานของผมครับ เริ่มทำได้ 2 วันครับ และจะทำไปทุกๆวันครับ มาทำกับผมนะครับ
เก็บสะสมเงินไปด้วยกันทุกวันนะครับ ใช้เวลาไม่เยอะครับ ในแต่ละวัน

Comments ()    

วิธีการ อัปเกรดบัญชีของเรา

Comments ()    

วันนี้ โฆษณาถูกส่งมาให้เพียบเลยครับ

อยากมีรายได้ทุกวันแบบผม สมัครได้เลยครับ  https://www.paidverts.com/ref/saowachai

Comments ()    

Forum » รายได้จากเน็ต » รายได้จากเว็บคลิก PTC » paidverts คัดลองข้อความ ได้เงิน (เอก SWCtv)
Page 1 of 212»
Search: