menu
[ Updated threads · New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » รายได้จากเน็ต » รายได้จากการแนะนำสมาชิก Affiliate » แนะนำสร้างรายได้จากการเป็น Partner ของ YenGo (โดย เอก SWCtv)
แนะนำสร้างรายได้จากการเป็น Partner ของ YenGo

Yengo นำพาลูกค้าไปส่งถึง ‘หน้าบ้าน’
เพื่อเพิ่มอัตราผู้เข้าชมให้แก่เว็บไซต์ของคุณ Yengo เป็นสื่อดิจิตอลรูปแบบใหม่ ที่ใช้ระบบเฉพาะตัวเพื่อดึงดูดผู้คนเข้าไปสู่เว็บไซต์ หากคุณต้องการโฆษณา “ไม่ว่าสิ่งใด” Yengo คือ ที่ที่เหมาะสม เราจะทำให้แน่ใจว่าเว็บไซต์หรือธุรกิจออนไลน์ของคุณจะได้รับการเข้าชม สามารถปรับได้ตามงบประมาณและความต้องการของคุณ!

ทำไมการเพิ่มอัตราผู้เข้าชมถึงมีประโยชน์กับคุณ?
เนื่องจาก อัตราผู้เข้าชมเพิ่มขึ้น = ผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์เพิ่มขึ้น = รายได้ที่เพิ่มขึ้น Yengo ไม่เพียงแต่เพิ่มอัตราผู้เข้าชมทั่วๆ ไป แต่เป็นการเพิ่มอัตราผู้เข้าชมที่ตรงกลุ่มเป้าหมายจริงๆ ! Yengo ถูกพัฒนาขึ้นด้วยเทคโนโลยีล่าสุด เราใช้ข่าวสารที่สดใหม่ น่าสนใจ เพื่อดึงดูดผู้เยี่ยมชมเว็บไซต์ที่มีความสนใจในเรื่องต่างๆ ; Yengo นั้นสามารถปรับแต่งโฆษณาของคุณให้ตรงกับตลาดกลุ่มเป้าหมายที่คุณต้องการเพื่อให้คุณได้รับผลลัพธ์ที่ดีที่สุด การทำโฆษณากับ Yengo สามารถลดงบประมาณในการโฆษณาของคุณได้ถึง 75% เมื่อเทียบกับจำนวนเงินโฆษณาจ่ายต่อคลิกแบบอื่นๆ

Yengo ถือกำเนิดในปี 2010
โดยกลุ่ม JSC Search Technologies ที่ก่อตั้งโดย บริษัท Ashmanov และกลุ่มการเงิน Finam Global. มุ่งมั่นที่จะสร้างบริการใหม่ โดยแบรนด์ที่เกี่ยวข้องกับเทคโนโลยีการค้นหาข้อมูล

สมัครคลิกเลย => สมัครเป็น Partner YenGo คลิกที่นี่ !!!

ลักษณะโฆษณาและการทำงานของ yengo
Yengo นำเสนอโฆษณาด้วยภาพ และหัวข้อที่น่าสนใจ เพื่อดึงดูดให้คนคลิกเข้ามาสู่เว็บไซต์ข่าวที่กำลังได้รับความนิยม เพื่อส่งไปยังหน้าข่าวที่น่าสนใจของ Yengo ต่อไป

รายได้ของพาร์ตเนอร์
สัดส่วนรายได้ของพาร์ตเนอร์ก็จะแตกต่างกันไป ด้วยปัจจัยอันหลากหลายที่เข้ามามีส่วนเกี่ยวข้อง

วิธีรับเงินของ yengo
1. สำหรับท่านที่เป็น Partner ใหม่
กรุณาอัพโหลดเอกสารเข้ามายังเว็บไซด์ โดยสามารถอัพโหลดผ่านทางบัญชีของท่านได้ดังนี้
1.1 ธรรมดา กรุณาอัพโหลดสำเนาบัตรประชาชนพร้อมทั้งแจ้งที่อยู่ของผู้รับรายได้เพื่อใช้ในการจัดส่งเอกสารและที่อยู่ของผู้รับรายได้ในการออกหนังสือรับรองหัก ณ ที่จ่าย
1.2 กรณีให้โอนรายได้ผ่านทางธนาคาร กรุณาอัพโหลด สำเนาหน้าสมุดบัญชีธนาคารที่ต้องการให้ทางบริษัทฯโอนเงินไป

2. การส่งคำร้องขอชำระเงินให้กับ Partner ในแต่ละเดือน
2.1 ทางบริษัทฯกำหนดรับใบแจ้งหนี้ จากทาง Partner ไม่เกินวันที่ 4 ของทุกเดือน โดยPartner สามารถส่งคำร้องขอรับการชำระเงินโดยผ่านบัญชีผู้ใช้งาน และระบบจะจัดทำใบแจ้งหนี้จากยอดเงินที่ท่านร้องขอได้โดยอัตโนมัติ ซึ่งทางบริษัทฯจะทำการชำระเงินตามช่องทางที่ท่านได้เลือกไว้ ไม่เกินวันที่ 10 ของทุกเดือน
2.2 ในกรณีที่ท่านไม่ได้อัพโหลดใบแจ้งหนี้เข้ามาตามกำหนดวันที่ 4 ของเดือนที่จะขอรับรายได้ ยอดเงินของท่านจะยังคงสะสมในบัญชีของท่าน ซึ่งท่านสามารถเรียกเก็บเงินได้ในรอบถัดไป

3. วิธีการขอรับการชำระเงิน
3.1 การเลือกขอรับการชำระเงินผ่านบัญชี paypal ต้องมียอดเงินที่ต้องการรับชำระตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป
3.2 การเลือกขอรับการชำระเงินผ่านบัญชีธนาคาร ต้องมียอดเงินที่ต้องการรับชำระตั้งแต่ 10,000 บาทขึ้นไป
4. การจ่ายเงินที่ทางบริษัทจ่ายใหักับ Partner ถือเป็นค่าโฆษณาที่ทางบริษัทจะหักภาษี ณ ที่จ่ายตามกฏหมายไว้ 2%
5. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการชำระเงินให้กับ Partner ที่กรอกข้อมูลและอัพโหลดเอกสารครบถ้วนเท่านั้น

Comments ()    

เทคนิคการทำ Yengo ให้ได้เงินเยอะๆ
1. ควรสร้างกลุ่มโฆษณาเพียง 1 กลุ่มต่อ 1 เว็บเท่านั้น เพื่อไม่ให้ราคาต่อคลิกลดลง
2. ควรติดให้น้อย แต่สะดุดตา ทำให้อัตราการคลิกสูงและรายได้เพิ่มขึ้น
3. ควรสร้างเว็บเพิ่มเรื่อยๆ เพื่อเพิ่ม UIP (คนเข้าเว็บ) เพื่อเพิ่มยอดรายได้
4. หมั่นโปรโมทเว็บ seo ทำอันดับในแต่ละ keywords ให้ดีขึ้นหรือคงที่
5. หากขึ้นตามรูปหมายถึง จะแสดงเฉพาะข่าวเท่านั้น หากคลิกเปิดแล้วจะแสดงทั้งข่าวและโฆษณา
6. หากคลิกเปิดแล้วจะไม่สามารถปิดได้อีกเลย แต่ถ้าแสดงแต่ข่าวรายได้ก็น้อยเช่นกันแต่ยอดคลิกเยอะ
7. ควรเข้าไปเลือกหัวข้อข่าว หัวข้อโฆษณา ทุกวัน (ถ้าสังเกตแล้วทุกๆวันจะแสดงค่าไม่เหมือนกัน)
8. เที่ยงคืนของทุกวันจะมีการเปลี่ยนแปลง ก็เข้าไปเลือกหัวข้อที่ได้ราคาต่อคลิกสูงๆ
9. เลือกหัวข้อให้เข้ากับเว็บของเราเพื่อเพิ่มความน่าสนใจในการคลิกได้เช่นกัน

ข้อดี หารายได้กับ Yengo
-สมัครง่าย ไม่ว่าคุณจะเว็บไซต์แนวไหน รับหมดครับยกเว้น  18+ หรือเว็บการพนัน ผิดกฏหมาย
-ไม่แบนง่ายๆ ไม่ว่าเนื้อหาคุณจะก๊อปจากไหน ออกแนว sexy นิดๆก็ได้ ถ้าเป็น adsense โดนแบนไปแล้วครับ
-โฆษณามีรูปแบบน่าสนใจน่าคลิ๊ก ทำให้ได้คลิ๊กเป็นกอบเป็นกำ รายได้เป็นรอง แอดเซนนิดหน่อยแต่ทำแล้วสบายใจ ไม่แบนง่ายๆ

ข่าวดีตอนนี้ yengo หารายได้ผ่านเฟชบุ๊กได้แล้ว
โดยการติด application ลงใน Facebook ซึ่งจะโพสข่าวอัติโนมัติทุกวัน
ใครที่ชอบแชร์ และมีคนกดไลค์มากๆ
รายได้เป็นกอบเป็นกำกับตัวนี้ครับแถมยังเป็นการสร้างรายได้ในรูปแบบอัต
ิโนมัติอีกต่างหาก แค่แชร์ โพส เท่านี้เองครับง่ายไหม

- การจ่ายเงินขั้นต่ำเพียงแค่ 300 บาท จ่ายผ่าน paypal ถ้ารายได้มากกว่านั้นก็โอนผ่านธนาคารได้

มาดูข้อเสียกันบ้าง
-ค่าคลิ๊กถูก บางคลิ๊ก 3 สตางค์ก็มีที่เป็นแบบนี้เพราะคนเดียวคลิ๊กหลายครั้ง
ทำให้ค่าคลิ๊กไม่ขึ้น แล้วที่คลิ๊กนั้นเป็นข่าว ทำให้ได้ค่าคลิ๊กถูก
ถ้าหากเป็นโฆษณาจะได้ค่าคลิกแพงหน่อย ทุกวันนี้ผมได้ค่าคลิ๊กละ 30
สตางค์ครับ
ผมไม่ได้บล็อกข่าวนะครับแต่เป็นเพราะมีคนมาลงโฆษณาผ่านเว็บผมเยอะทำให้ได้
ค่าคลิ๊กแพง แต่ก็ยังดีกว่าโฆษณาอีกหลายเจ้าที่ให้ค่า คลิ๊ก 40-50
สตางค์อันนั้นคนคลิ๊กน้อยมาก

-โฆษณาวาบหวิว อันนี้เรากำหนดได้ครับว่าจะเอาข่าวหรือโฆษณาประเภทนี้หรือเปล่า

ข้อห้ามในการติดโฆษณา yengo
- ห้ามคลิ๊กเอง หรือให้เพื่อนคลิ๊กให้ หรือการติดโฆษณาที่ทำให้เข้าใจผิดว่า
หรือเขียนข้อความเชิญให้ผู้เข้าชมเว็บคลิ๊กให้ ฝ่าฝืนเจอแบน
อันนี้ผมก็ไม่สนับสนุนให้เพื่อนๆทำครับ ซื่อสัตย์เก็บไว้กินยาวๆดีกว่า

รายได้ที่ผมได้ในทุกเดือนครับ
ไม่เยอะครับ แต่ได้เรื่อยๆ
สมัครฟรี ได้เงินจริง
อยากได้มากๆต้องขยันมากๆ

คลิกสมัครที่นี่!!!

Comments ()    

รายได้ของผมแต่ละเดือน ดูจากรูปด้านล่างเลยครับ ได้จริง แค่คุณมีเว็บ หรือบล็อค ก็หาเงินได้ง่ายๆ

$IMAGE1$
$IMAGE2$
$IMAGE3$
$IMAGE4$
$IMAGE5$

Comments ()    

ตอนนี้ผมได้วันละ 2 - 3 เซ็นต่อวัน บางวัน 10 เซ็น
เคยมีสูงสุด $1 นะครับ

มีเคล็ดลับมาบอกนะครับ

โฆษณาที่ทำเงินให้ทุกวัน
ป้ายโฆษณาขนาด 300x250 เอาไว้ กลางหน้า 1 ตำแหน่งเท่านั้น
ป้ายโฆษณาขนาด 468x60 เอาไว้ด้านบนของช่องคอมเม้นท์
ป้ายโฆษณาขนาด 728x90 เอาไว้ด้านบนสุดของหน้า

ใส่แค่ 3 จุดต่อหน้าก็พอครับ อย่าใส่เยอะเกินไป
1 ip คลิกได้ วันละ 1 ครั้งเท่านั้น
ถ้า ip เดิมคลิกซ้ำในหน้าเดียวกัน จะถูกตัดในการคลิก ครั้งแรกครับ
ห้ามเราคลิกเองนะครับ อาจถูกแบนได้ครับ

ขอให้มีรายได้เข้ามาทุกวันนะครับ $10 เบิกได้ครับ
ชำระเงินทางเพลพาล ได้ครับ

เอก SWCtv

สมัคร หารรายได้จากเย็นโก้ http://partner.yengo.com/?ref=1239

Comments ()    

ดูหลักฐานที่ผมได้รับจริง จากการทำงานครับ

สนใจหารายได้แบบผม สมัครได้เลยครับ http://partner.yengo.com/?ref=1239

มีผู้ที่สนใจ สมัครเข้ามาแล้ว ตอนนี้กำลังเซ็ตระบบอยู่ครับ
ในรูป ยังไม่มีรายได้เข้ามานะครับ

Comments ()    

Code
<iframe frameborder="0" width="640" height="320" src="//www.dailymotion.com/embed/video/x2zqc6v?autoPlay=1" allowfullscreen></iframe><br /><a href="http://www.dailymotion.com/video/x2zqc6v_yengo-review-by-smoney_school" target="_blank">yengo Review by Smoney</a> <i>by <a href="http://www.dailymotion.com/swctv" target="_blank">swctv</a></i>
ลิ้งวีดีโอ การทำงาน http://www.dailymotion.com/video/x2zqc6v

Comments ()    

รับเงินกับเว็บ Yengo ครั้งที่ 6
สนใจหารายได้ คลิกที่ลิ้งได้เลยครับ http://adf.ly/1LbHhY

Comments ()    

ลิ้งนี้สำหรับสมัครที่เว็บเย็นโก้
http://adf.ly/1NNKL9

Comments ()    

สมาชิก Yengo ของเรา

boxnaitam@gmail.com                 07.10.2016 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
angel12100504@gmail.com          23.07.2016 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
pkfromz@ymail.com                    09.03.2016 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
Sakdecha.son038@hu.ac.th          21.12.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
landing1111111@gmail.com          25.11.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
yaipearn@gmail.com                      25.11.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
pinpahk@hotmail.co.th                  24.11.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
xnffg@hotmail.com                       10.11.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
wirach06@yahoo.vom                  04.10.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
soyvittaya@gmail.com                  23.08.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
grc.boonya@gmail.com                  09.07.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
visual_not@hotmail.com              05.07.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD
tuxpower@hotmail.co.th              30.04.2015 0.00 USD 0.00 USD 0.00 USD

สู้กันต่อไปเรื่อๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ทุกคนเริ่มมีรายได้เข้ามานะครับ
หากเพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัคร สมัครได้เลยนะครับ จากลิ้งด้านบน หรือ เมล์ไปหาเพื่อนๆที่ด้านบนนะครับ
ว่าอยากสมัครสมาชิกเย็นโก้ มาช่วยกันทำงาน ให้ทีมเราคว้าเงินจากต่างประเทศให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ

เอก SWCtv

Comments ()    

Forum » รายได้จากเน็ต » รายได้จากการแนะนำสมาชิก Affiliate » แนะนำสร้างรายได้จากการเป็น Partner ของ YenGo (โดย เอก SWCtv)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: