menu
[ Updated threads · New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Forum » บทความที่น่าสนใจ » Webmaster » 10 จุดสำคัญของผู้ชาย ที่สาวๆห้ามจับ.. (เอก SWCtv)
10 จุดสำคัญของผู้ชาย ที่สาวๆห้ามจับ..

เชื่อได้เลยว่าแต่ละคนจะมีจุดสำคัญที่โดนไม่ได้ ไม่ว่าจะเป็นผู้หญิงหรือว่าผู้ชาย ถ้าเกิดไปโดนเข้ารับรอง
คืนนั้นคุณอาจจะไม่ได้นอนเลยก็ได้ มาดูกันว่า 10 จุดนั้นมีอะไรบ้าง

1.ผม บางทีในตอนแรกสาวๆ อาจจะจับเพราะความรัก
แต่.....จะมีคนทราบไหมว่าหนุ่มๆของคุณ ไม่ได้ซักหัวมากี่วันแร้ว
เหม็นโคตรหรือไม่ จากความรักในตอนแรกอาจจะกลายเป็นอาการแอนตี ก้อด้าย

2.แก้ม อุ๊ย!!!แก้มน่ารักจัง ขอจับหน่อย
สาวๆเคยกระทำอาการดังกล่าวมาแล้วใช่มะ แต่สาวๆ คิดบ้างไหมว่า
คุณคนที่ถูกจับหน่ะ มันคิดยังไง ( ในใจมันอาจจะคิดว่า
ไปจับของ...........ที่อื่นโน่นไป ทำไมจับของตรูแร้วมันจะถูกหวยหรือไง)
อาการดังกล่าวจะเห็นชัดได้ในเด็กๆ จับแก้มปุ๊บ ร้องปั๊บ

3.จมูก ไม่สมควรอย่างยิ่ง บางคนไม่จับธรรมดา แม่เล่นเอานิ้วจิ้มเข้าไปด้วย จาบ้าตาย

4.กล้าม ใครว่ากล้ามหนุ่มๆ สมควรจับบ้าง ฮั่นแน่ คิดผิดเลย
จับแล้วมันจะจั๊กกระเดี๋ยมขึ้นมา
บางคนหนักมากจั๊กกระเดี๋ยมมากๆอีแอบออกเล้ย....ตัวเอง

5.MILKS นมเอ่อ..... .อันนี้ไม่ห้ามจับเลยๆ แต่ขอร้อง อย่าเขี่ยจิ มัน จึ๊กกึ๋ย....

6.ขนหน้าแข้ง อันนี้ต้องบอกคำเดียวว่า "ห้าม"เด็ดขาด

7.นิ้วเท้า ห้ามนะครับ สาวๆทราบหรือไม่ว่ากลิ่นของมันแสนจะวิเศษแค่ไหน อย่าเสี่ยงดีก่านะ

8.ท้อง ยิ่งหนุ่มๆที่หุ่นอาเสี่ยนะ สาวๆจะคิดไหมว่ามันเปนปมด้อยแค่ไหน

9.สะดือ เอ่อ.....แล้วสุดสวยจะจับหา...อะไรเนี้ย เหม็นก้อเหม็นแถมมี งาดำด้วยอีกต่างหาก

10.โอโบ๊ะจาม๊ะตัวผู้ สาวๆ ลองจับดูดิ หนุ่มๆไม่ว่าอยู่แร้ว ขอแนะนำว่าไม่จำเป็นอย่าไปแตะเจ้าโอโบ๊ะจาม๊ะเลยดีกว่า

จะจับสักทีก็ควรคิดให้ดีนะครับ อาจมีคำไม่สุภาพบ้างเ พื่อให้ได้อรรถรถในการอ่าน (เรารู้นะที่เข้ามาอ่านนี่คิดไรอยู่อิอิ)

ที่มาของบทความ  http://news.thaiza.com

Comments ()    

Forum » บทความที่น่าสนใจ » Webmaster » 10 จุดสำคัญของผู้ชาย ที่สาวๆห้ามจับ.. (เอก SWCtv)
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: